กิจกรรม
เยี่ยมเยือนตาเมือน เดือนเมษา ประจำปี ๒๕๖๖
![](https://nkn.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/330278318_1592096551276102_845133636772934563_n-e1688234269173.png)
วันพุธที่ ๑๒ เมษายน ๒๕๖๖ ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน ยุวมัคคุเทศก์ ๓ ภาษา โรงเรียนบ้านหนองคันนา ร่วมกันจัดงาน “เยี่ยมเยือนตาเมือน เดือนเมษา” และ ได้ให้การต้อนรับ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุรินทร์ และคณะ ณ ปราสาทตาเมือนธม และร่วมจัดแสดงผลงานโรงเรียนบ้านหนองคันนา ทักษะสัมมาชีพ นอกจากนี้ยังมีกิจกรรมแข่งขันวาดภาพปราสาทตาเมือนชิงรางวัล การดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย