ข่าวประชาสัมพันธ์
ต้อนรับสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขากองพลทหารราบที่ ๖ กองกำลังสุรนารี
![](https://nkn.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ต้อนรับสมาคมแม่บ้าน.jpg)
วันที่ ๒๒ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๕.๓๐ น. ผู้บริหาร คณะครู นักเรียนโรงเรียนบ้านหนองคันนาร่วมต้อนรับ ดร.มณฑิชา รักศิลป์ ประธานสมาคมเเม่บ้านทหารบก สาขากองพลทหารราบที่ ๖ กองกำลังสุรนารี เเละคณะ เข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานพันธุ์ผักพระราชทาน โครงการทหารพันธุ์ดี ทักษะสัมมาชีพ โครงการเลี้ยงไก่พันธุ์ไข่เพื่ออาหารกลางวันนักเรียน