กิจกรรม
กิจกรรมวันพ่อแห่งชาติ ปี ๒๕๖๕
![](https://nkn.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_6560-scaled.jpg)
วันศุกร์ที่ ๒ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหาร คณะครู ผู้ปกครอง นักเรียนโรงเรียนบ้านหนองคันนา เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะ ถวายบังคมหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ และใส่บาตรข้าวสารอาหารแห้ง เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ด้วยสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ การดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
ภาพกิจกรรม https://photos.app.goo.gl/5eonUtKdeaT8CW7c9